![](http://ldd-smp.net/wp-content/uploads/2022/10/12-17.jpg)
สถานีพัฒนาที่ดินสมุทปราการ ประชุม “การขับเคลื่อนโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริ” ประจำปีงบประมาณ 2566
สถานีพัฒนาที่ดินสมุทปราการ ประชุม “การขับเคลื่อนโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริ” ประจำปีงบประมาณ 2566
——————————
วันอังคารที่ 15 กุมภาพันธ์ 2565
นายจำนงค์ พร้อมมูล ผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินสมุทรปราการ มอบหมายให้ นางสาวจารุศร ทองคำ นักวิชาการเกษตร ร่วมประชุม “การขับเคลื่อนโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริ” ประจำปีงบประมาณ 2566 เพื่อร่วมกันพิจารณาแนวทางการขับเคลื่อนโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริ
—————————–
ณ ห้องประชุมโครงการลูกพระดาบส ตำบลบางปลา อำเภอบางพลี จังหวัดสมุทรปราการ
{gallery}547{/gallery}
![](http://ldd-smp.net/wp-content/uploads/2022/10/6-40.jpg)
![](http://ldd-smp.net/wp-content/uploads/2022/10/7-35.jpg)